ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมการดำเนินการกิจกรรมจิตอาสา เราทำดีด้วยใจ บูรณะบ่อน้ำศักดิ์สิทธิ์ พรหมประกายโลก (คำชะโนด) |
![Responsive image](./system_files/256/4d82f45d30bd31f665ce6a5ccf9cdaad.jpg) |
วันจันทร์ที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 15.00 น. นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมการดำเนินการกิจกรรมจิตอาสา เราทำดีด้วยใจ บูรณะบ่อน้ำศักดิ์สิทธิ์ พรหมประกายโลก(คำชะโนด) ณ คำชะโนด ต.บ้านม่วง อ.บ้านดุง จังหวัดอุดรธานี |
|
โพสเมื่อ : 10 ก.ค. 2566 |
|
|