ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมต้อนรับวิทยากรจาก กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น โครงการพัฒนาประสิทธิภาพในการจัดทำงบประมาณรายจ่ายประจำปี พ.ศ.2566ฯ |
![Responsive image](./system_files/256/7e80a6543ce4459c6e06b64db99d7821.jpg) |
วันจันทร์ที่ 10 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.00 น. นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมต้อนรับวิทยากรจาก กรมส่งเสริมการปกครองท้องถิ่น โครงการพัฒนาประสิทธิภาพในการจัดทำงบประมาณรายจ่ายประจำปี พ.ศ.2566ฯ ณ ห้องประชุมฟ้าหลวง 2-3 โรงแรมนภาลัย ตำบลหมาหแข้ง จังหวัดอุดรธานี |
|
โพสเมื่อ : 10 ก.ค. 2566 |
|
|