ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมประชุม Morning Brief |
![Responsive image](./system_files/256/369a713c33c0727e1a1b0ca520ef29e9.jpg) |
วันที่ 11 พ.ค.2566 เวลา 08.00 น. นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานี ร่วมประชุม Morning Brief ณ ห้องประชุมคำชะโนด อาคาร2 ชั้น2 ศาลาจังหวัดอุดรธานี โดยมี นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธาน |
|
โพสเมื่อ : 11 พ.ค. 2566 |
|
|