ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานีร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ เจริญจิตตภาวนาถวายพระพรชัยมงคลฯ |
![Responsive image](./system_files/256/d4fd6beec9ce3e98f786d72b465365d6.jpg) |
วันที่ 16 มกราคม 2566เวลา 16.00 น. นายสาจิต จันทรศิริ ท้องถิ่นจังหวัดอุดรธานีร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์ เจริญจิตตภาวนาถวายพระพรชัยมงคล แด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ณ ศาลาบุญสิงห์ วัดมัชฌิมาวาส พระอารามหลวง ตำบลหมากแข้ง อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี โดยมี นายวันชัย คงเกษม ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เป็นประธาน |
|
โพสเมื่อ : 16 ม.ค. 2566 |
|
|